Æfingatafla

Flokkur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur Sunnudagur
K-1

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

15:00 - 18:00
Fimleikaakademía

11:00 - 14:00
Fimleikaakademía

K-3

15:45 - 18:15
Fimleikaakademía

17:30 - 20:00
Fimleikaakademía

15:45 - 18:15
Fimleikaakademía

17:30 - 20:00
Fimleikaakademía

15:00 - 17:30
Fimleikaakademía

13:30 - 16:00
Fimleikaakademía

K-4

16:00 - 18:00
Fimleikaakademía

15:30 - 18:00
Fimleikaakademía

16:00 - 18:30
Fimleikaakademía

15:30 - 18:00
Fimleikaakademía

16:00 - 18:30
Fimleikaakademía

K-5

14:15 - 15:45
Fimleikaakademía

14:15 - 15:45
Fimleikaakademía

14:15 - 15:45
Fimleikaakademía

14:15 - 15:45
Fimleikaakademía

H-1

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

17:30 - 20:00
Fimleikaakademía

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

13:30 - 16:30
Fimleikaakademía

H-2

17:30 - 20:00
Fimleikaakademía

15:30 - 18:00
Fimleikaakademía

17:00 - 19:30
Fimleikaakademía

12:00 - 14:00
Fimleikaakademía

H-3

15:00 - 17:00
Fimleikaakademía

15:00 - 17:00
Fimleikaakademía

17:30 - 20:00
Fimleikaakademía

16:30 - 18:30
Fimleikaakademía

H-4

17:00 - 18:30
Fimleikaakademía

15:30 - 17:30
Fimleikaakademía

15:30 - 17:30
Fimleikaakademía

10:00 - 12:00
Fimleikaakademía

H-5

15:30 - 17:00
Fimleikaakademía

15:30 - 17:00
Fimleikaakademía

14:00 - 15:30
Fimleikaakademía

S-1

17:30 - 20:30
Fimleikaakademía

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

17:30 - 20:30
Fimleikaakademía

17:00 - 20:00
Fimleikaakademía

15:30 - 18:30
Fimleikaakademía

S-2

15:00 - 17:00
Fimleikaakademía

15:30 - 17:30
Fimleikaakademía

15:30 - 17:30
Fimleikaakademía

S-4

14:15 - 15:45
Fimleikaakademía

14:00 - 15:45
Fimleikaakademía

S-5

17:00 - 18:00
Fimleikaakademía

17:00 - 18:00
Fimleikaakademía

S-3

14:00 - 15:30
Fimleikaakademía

14:00 - 15:30
Fimleikaakademía

14:00 - 15:30
Fimleikaakademía

G-1

15:45 - 17:15
Fimleikaakademía

15:45 - 17:15
Fimleikaakademía

16:00 - 18:30
Fimleikaakademía

Pæjur 1

15:45 - 17:15
Fimleikaakademía

15:45 - 17:15
Fimleikaakademía

14:00 - 15:30
Fimleikaakademía

Pæjur 2

16:30 - 18:00
Fimleikaakademía

16:30 - 18:00
Fimleikaakademía

17:30 - 19:00
Fimleikaakademía

Ponsur 1

15:45 - 17:15
Fimleikaakademía

15:45 - 17:15
Fimleikaakademía

Ponsur 2

16:30 - 18:00
Fimleikaakademía

16:30 - 18:00
Fimleikaakademía

Ponsur 3

15:30 - 17:00
Fimleikaakademía

15:30 - 17:00
Fimleikaakademía

Kríli 1

16:30 - 17:30
Fimleikaakademía

16:30 - 17:30
Fimleikaakademía

Kríli 2

17:00 - 18:00
Fimleikaakademía

17:00 - 18:00
Fimleikaakademía

Kríli 3

16:30 - 17:30
Fimleikaakademía

16:30 - 17:30
Fimleikaakademía

Börn með sérþarfir

10:00 - 10:50
Fimleikaakademía

Krakkafimleikar 2016- Hópur 2

16:30 - 17:30
Fimleikaakademía

Krakkafimleikar 2017 - Hópur 2

09:00 - 09:50
Fimleikaakademía

Krakkafimleikar 2016- Hópur 1

12:00 - 13:00
Fimleikaakademía

Krakkafimleikar 2017-Hópur 2

11:00 - 11:50
Fimleikaakademía

Krakkafimleikar 2018

09:20 - 10:00
Fimleikaakademía